เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ |
5-0 |
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) |
SV St Margarethen |
0-0 |
เอสวี ฮอร์น |
คัพเฟ่นเบิร์ก |
3-1 |
เอสซี คาลสดอฟ |
บี 93 โคเปนเฮเกน |
0-1 |
ฮวิโดฟ ไอเอฟ |
บีเค เฟรม |
0-5 |
เอบี โคเปนฮาเกน |
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ |
4-1 |
เอสซี แมนสดอร์ฟ |
US Mondorf-les-Bains |
0-0 |
Mondercange |
ฟิกูเรนเซ่ |
0-0 |
บัสควอ เอฟซี |
โคโล โคโล่(N) |
2-1 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี |
เอเลี่ยนซา ลิม่า |
0-0 |
ลา อีคูดัด |
เมโทรสตาร์ เอสซี |
2-1 |
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี |
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี |
1-3 |
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท |
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี(N) |
0-0 |
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน |
Musgrave U23 |
0-0 |
Slacks Creek U23 |
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ |
1-0 |
ตอร์ปิโด มินส์ค |
โลโคโมทีฟ โซเฟีย |
2-0 |
Najeridado broslavis |
Sokol Dolna Zdana |
2-1 |
เอฟซี วราทิมอฟ |
ดูนาจสก้า สเตรด้า |
5-1 |
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า |
ฮราเดตส์กราลอเว |
3-0 |
เอ็มเอฟเค ชรูดิม |
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว |
2-2 |
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ |
โอปาว่า |
2-1 |
ซิกม่า โอโลมุช บี |
เอสซี ซนอย์โม |
4-3 |
โอโตรโควิซ |
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ |
0-2 |
Banik Most Sous |
NK Dubrava Zagreb |
5-1 |
NK Lukavec |
Rozova Dolina |
3-2 |
Haskovo |
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น(N) |
1-0 |
อัสติ นาดลาเบม |
สลาเวีย โครเมอร์ริซ |
1-5 |
สโลวัคโก้ |
เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
5-0 |
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด |
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ |
2-0 |
Mamry Gizycko |
ลีแอร์ส |
1-0 |
Patro Eisden |
ปิแอส กลิวิส |
5-1 |
LKS Goczalkowice Zdroj |
ดาเชีย มิโอวินี่ |
0-0 |
สเตอัว บูคาเรสต์ |
เอสเคเอฟซีเรด |
1-1 |
เคเอฟซี โคมาร์โน |
สลาโว วีเซลัด |
4-0 |
Spisska Nova Ves |
Atletik Kuklen |
0-0 |
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ |
SC Sopron |
2-2 |
Papai Perutz |
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ |
2-0 |
ไพรบราม |
เทปลิซ บี |
4-2 |
โซคอล ฮุสตัน |
อิสทรา 1961 พูลา(N) |
1-0 |
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า |
เอ็มเอสเค ซิลิน่า |
1-2 |
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า |
โปโลเนีย ไบตอม |
2-3 |
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา |
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา |
4-0 |
โกมาโรม วีเอสอี |
Radunia Stezyca |
4-2 |
Jaguar Gdansk |
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) |
1-1 |
SV Stripfing Weiden |
Rekord Bielsko-Biala |
1-2 |
จีเคเอส คาโตวีตเซ |
ไวสคอป |
3-0 |
Sardice |
ชาลเก้ 04 (เยาวชน) |
10-0 |
เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ |
ลัวซานนี สปอร์ท |
1-1 |
สเตด โลซาน อูชชี |
เอฟซี ดาบาส |
1-0 |
บุดดาออร์ส เอสซี |
คาซิงบาร์ซิคา |
2-1 |
ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 |
Hutnik Krakow |
4-3 |
การ์บาเนียกราโกล |
เอฟซี กูเทอร์สโลห์ |
2-5 |
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น |
Frohnauer SC |
4-0 |
เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน |
ยูดี ออร์ซิร่า |
3-4 |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
เบอโน่ |
3-3 |
ฟาสตาฟ ซลิน |
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค |
3-1 |
Namestovo |
ดอมซาเล่(N) |
2-2 |
บูดาฟอคิ เอ็มทีอี |
เอสเค ลิเซน |
2-0 |
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน |
เอลเดนเซ่ |
2-2 |
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย |
โคลดิ้ง |
0-2 |
ซอนเดอร์ไจสกี |
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค |
3-0 |
สลาเวีย โมซีร์ |
บอนเนอร์ |
2-0 |
วีเอฟบี ฮิลเดน |
รูเดส |
3-2 |
เอ็นเค จารูน |
ออสเตรียเวียนนา |
8-3 |
เอเอสเค อีเล็กตร้า |
วิดซอว์ ลอดส์ |
0-0 |
Pogonmazovik |
Fortuna Koln Youth |
1-1 |
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ |
RW Essen (w) |
0-1 |
โคโลญจน์ (ญ) |
โตเลโด |
2-0 |
มอสโตเรส |
เคเอส พอลโควิค(N) |
2-0 |
เมียดิซ เลกนิก้า |
โกลนิค เลชน่า |
4-0 |
เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส |
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า |
4-0 |
สเตล รุสซ์โซว |
กีไอร์มอต เอสอี |
0-0 |
วาซาส |
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี |
0-0 |
เอ็นเค มูรา 05 |
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ |
0-0 |
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก |
พลาซ่า โคโลเนีย |
0-0 |
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
เคพีวี คอคคูล่า |
0-0 |
เอสเจเค ไซนาโจเอน |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
0-0 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี |
คาร์ลอส แมนนุซซี่ |
0-0 |
แอทเลติโก้ กรัว |
วอร์ต้า พอซแนน |
1-0 |
อาร์ก้า กดิเนีย |
ยัง บอยส์ |
5-2 |
กราสฮ็อปเปอร์ |
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 |
1-3 |
วีเอฟอาร์ อาเล่น |
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ |
1-0 |
แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 |
เอสซีซันด์(ญ) |
6-0 |
ยัง บอยส์ (ญ) |
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) |
2-1 |
กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) |
ซิโอฟอค เอฟซี |
2-2 |
เอฟเค สเกนดิจา 79 |
ราดนิคกี้ 1923 |
2-1 |
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า |
1-3 |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส |
ซีมปิน ไมชาโลวี |
3-1 |
ทาทราน ปรีซอฟ |
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
2-2 |
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ |
ซังค์ เพาลี 2 |
0-0 |
เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก |
ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี |
0-5 |
วีเอสจี อัลท์ไลนิค |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) |
7-0 |
Elversberg (W) |
สปาร์ตัก วาร์นา |
5-0 |
เชอร์โนโมเร็ตส์ เบอร์กาส |
วิดซอว์ ลอดส์ |
1-3 |
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค |
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี |
5-2 |
เอสโซลโนกิ เอฟซี |
ลีเกีย วอร์ซอว์(N) |
2-0 |
โบเตฟ พล็อฟดิฟ |
แอลเอเอสเค ลินซ์ |
7-1 |
กราเซอร์ เอเค |
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส |
0-0 |
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ |
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ |
0-4 |
แอตเซลล่า |
ไวเด้นบรูค |
1-3 |
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น |
Brinkumer SV |
0-0 |
โอเบิร์นนูแลนด์ |
โฮลสไตน์ คีล 2 |
7-0 |
SV Eichede |
TSV Bordesholm |
0-4 |
ไฮเดอร์ เอสวี |
Neuruppin |
0-0 |
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน |
Jadran Dekani |
1-1 |
ทาบอร์เซซานา |
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค |
2-0 |
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา |
ฟรีเดค-มิสตัค |
1-1 |
ซลิน 2 |
Gedania Gdansk |
3-1 |
GKS Przodkowo |
เอฟซี เครย์ |
4-3 |
แบร์กิช กลัดบลัค 09 |
เนอชาแตล ซามักซ์ |
1-3 |
เอฟซี ธูน |
เอฟซี ซิโอนี่ |
vs |
เซอร์เวตต์ |
FC Superfund Pasching |
1-0 |
ยูนิออน กรูเทน |
TSV Sasel |
2-0 |
อัลโตน่า 93 |
เอสซี เครียนส์ |
5-1 |
เอฟซี คิกเกอร์ส ลูเซิร์น |
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก |
4-2 |
เอสเฟา สแตรเลน |
เอซี โอลู |
0-0 |
วีพีเอส วาซ่า |
ฮัลเลน |
1-1 |
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก |
FC Eintracht Rheine |
0-4 |
พรูเบน มุนสเตอร์ |
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต |
7-1 |
SV Spittal |
แซดเอ็นเคโอซีเยค |
3-0 |
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า |
ลูกาโน |
3-0 |
วาดุซ |
เอสวี รีด |
1-1 |
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา |
ออสเตรียเวียนนา |
8-3 |
TWL Elektra |
Bocholt FC |
1-0 |
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 |
พีเค-35 วานตา |
0-0 |
เคทีพี ค็อตก้า |
อเลมานเนีย อาเค่น |
2-4 |
เวสเตอร์โล |
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค |
0-0 |
ดนีโปร โมกิเลฟ |
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น |
3-4 |
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต |
เฮชเอ็นเคซิเบนิค |
0-3 |
FK Zarkovo |
เอฟซี กีสเซิน |
1-2 |
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) |
สตวร์มกราซ |
0-2 |
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน |
ริเยก้า |
3-0 |
NK Bravo |
ลูเซิร์น |
0-1 |
วินเตอร์ทูร์ |
ปาคซิ เซ |
1-1 |
ซาบาห์ เอฟเค |
เบลลินโซนา |
0-0 |
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น |
เลช พอซนาน |
4-2 |
บานิค ออสตราว่า |
Duren |
2-3 |
วีกเบอร์ก บีค |
เรนดอร์ฟ อัลทัช |
1-4 |
เซนต์ กัลเลน |
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) |
0-0 |
Usv Mettersdorf |
SpVg Hagen |
0-5 |
ทีเอสจี สโปรกโคเวล |
เอสวี ลิปสตัดท์ |
4-3 |
เฮสเซ่น คาสเซล |
ซีเอส คราอิโอว่า |
0-0 |
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า |
เดสเซล สปอร์ต |
2-3 |
Jeunesse Molenbeek |
VfR Krefeld-Fischeln |
3-1 |
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ |
ดินาโม บูคาเรสต์ |
2-2 |
ฟารูล คอนสแตนต้า |